“ਈਜ਼ੀ ਵੀਜ਼ਾ” ਨੇ 2000+ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਇਆ

ਲੁਧਿਆਣਾ, 15 ਜੂਨ  2023 (ਪ੍ਰਭਜੋਤ ਸਿੰਘ )  ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਜੇ ਵੀ ਮੰਨਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਅੰਬੈਸੀ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਵੀਜ਼ਾ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ? ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਗਲਤ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਵਾਨਿਤ ਕੰਪਨੀ “ਈਜ਼ੀ ਵੀਜ਼ਾ” ਲਾਇਸੈਂਸ ਨੰ. 1485/MC-6/MA/JAL ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ 1 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ 9 ਜੂਨ ਤੱਕ 2000+ ਵੀਜ਼ੇ ਅਤੇ ਸਾਲ 2023 ਵਿੱਚ ਕੁੱਲ ਵੀਜ਼ੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਫਾਈਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਮੁਹਾਰਤ ਅਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

 

ਕੰਪਨੀ ਵੱਲੋਂ ਮਿਲੀ ਇਸ ਵੱਡੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਲਈ “ਈਜ਼ੀ ਵੀਜ਼ਾ” ਵੱਲੋਂ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੈਮੀਨਾਰ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋਰ ਵੀ ਵੱਡੀਆਂ ਬੁਲੰਦੀਆਂ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਦਿਵਾਉਂਦਿਆਂ ਇਹਨਾਂ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਫਲ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਅਤੇ ਮਹਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਇਆ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸਬੰਧਤ ਅੰਬੈਸੀ ਤੋਂ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਅਤੇ ਮੋਹਰ ਵਾਲੇ ਵੀਜ਼ਾ ਪਾਸਪੋਰਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ਿਆਂ ਅਤੇ ਮਿਠਾਈਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੌਂਪੇ ਗਏ। ਇਸ ਸੈਮੀਨਾਰ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਹਾਸਰਸ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਜਸਵੰਤ ਸਿੰਘ ਰਾਠੌੜ ਉਚੇਚੇ ਤੌਰ ’ਤੇ ਪੁੱਜੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵੀਜ਼ਾ ਧਾਰਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੀਜ਼ੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ।

 

ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, “ਈਜ਼ੀ ਵੀਜ਼ਾ” ਨੇ “ਬੈਸਟ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ਾ” ਦੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦੋ ਅਤੇ “ਸਰਬੋਤਮ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਕੰਪਨੀ” ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਦੋ ਪੁਰਸਕਾਰ ਜਿੱਤੇ ਹਨ। ਹਰ ਕਲਾਇੰਟ ਦੀ ਫਾਈਲ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਦਫ਼ਤਰ (ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਅਧਿਕਾਰਤ) ਨੂੰ ਵੀਜ਼ਾ ਅਰਜ਼ੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕਦਮ ਵਜੋਂ ਅੰਬੈਸੀ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਮੀਖਿਆ ਲਈ ਭੇਜੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਰਜ਼ੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਮੁਲਾਂਕਣ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ।